Dự Án Sự Thay Đổi

(Ai Vậy) #1

Xin chào mọi người.
Vì đây cũng chỉ là dự án ảo tưởng của em thôi nên là em không tính post, nhưng mà anh Hà nói nên post đi nên em cũng mạn phép giới thiệu với mọi người ạ :smiley:
Đây là một dự án nhằm tìm kiếm và hợp tác lẫn nhau.
Có rất nhiều nhà làm phim, nhưng một người thì không thể ra đời một sản phẩm chất lượng. Vì thế dự án này ra đời. Là dự án mọi người cùng hợp tác làm nhiều sản phẩm, hỗ trợ lẫn nhau kể cả 3d lẫn 2d.
Đây là 1 clip nho nhỏ của dự án :smiley:

Vì chỉ có một mình em làm clip này nên nó còn dang dở và tệ lắm, mong mọi người bỏ qua.
Và để cùng nhau học hỏi thì dự án chia làm 4 Group ạ: https://www.facebook.com/HoatHinhSuthaydoi/posts/915774911809303
Và đây là một số thành viên nhóm S em mới cập nhật

Mong mọi người ủng hộ ạ :smiley:

(Nguyễn Mạnh Hà) #2

A thấy ý tưởng này của e có nhiều triển vọng đấy, đặc biệt là với phim hoạt hình luôn cần phải hợp sức nhau lại. Các animator việt nam rất nhiều người giỏi, người có đam mê cũng không ít, nhưng để ngồi lại làm việc cùng nhau thì còn nhiều hạn chế. Chỉ khi nào làm được điều đó, chúng ta mới tạo ra được những tác phẩm vượt qua tầm của một cá nhân. Để làm được điều đó thì việc đầu tiên là phải có một người dẫn đầu, một người có đủ ảo tưởng để làm những thứ không tưởng.
PS: Người thường luôn coi đó là lập dị nhưng chính sự khác biệt đó mới đem lại thành công hơn người thường

(Ai Vậy) #3

Nghe anh nói vậy em cũng tự tin lên lắm XD
Đùng thật sự đây là điều rất khó khăn với em, mặc dù đã tập hợp được, nhưng để liên kết mọi người với nhau vẫn còn là thử thách với em.
Bên 3D thì vẫn còn thiếu Animator nhiều lắm, mới toàn modeling thôi, mong là nhờ đăng cộng đồng cgvn mà bên em tìm được thêm Animator :smile:
Mong được anh và mọi người ủng hộ ạ :smiley:

(Tuan_bebu) #4

Animator gà tâp sư đay .
Mong anh em giúp đỡ

:grin: