[HCM] KINGTOON ANIMATION STUDIO tìm kiếm 3D ANIMATOR TRAINEE

3d
blender
animation

(Lương Thị Huỳnh Anh) #1

Bạn là một bạn trẻ có niềm đam mê về 3D Animation nhưng không biết bắt đầu từ đâu?
Hãy để Kingtoon cùng bạn theo đuổi đam mê đó!

ĐẾN VỚI CHÚNG TÔI BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC GÌ?
• Đủ khả năng làm phim hoạt hình 3D tốc độ nhanh với những thủ thuật cực đơn giản, tìm hiểu các thủ thuật chuyên sâu để giúp video chuyên nghiệp và hấp dẫn hơn
• Môi trường làm việc năng động, trẻ khỏe.
• Tiết kiệm tối đa các chi phí và thời gian làm ra một thước phim hoạt hình mong muốn
• Khám phá những tiềm năng vô hạn, kích thích sự sáng tạo của bản thân, có cơ hội phát triển nghề nghiệp, nâng cao kỹ năng chuyên môn
• Tham dự những dự án phim ngắn, phim điện ảnh trong và ngoài nước
• Được 1 suất học bổng toàn phần cho chương trình đào tạo 2 năm bởi những bậc thầy hàng đầu trong ngành
• Đồng thời các bạn sẽ được có điều kiện đầy đủ về trang thiết bị làm việc tốt nhất và ở trong căn hộ cao cấp tại Tp.HCM
• Đặc biệt hơn là sau 3 năm cộng tác cùng Kingtoon studio, Kingtoon sẽ hỗ trợ bạn để có một studio cho chính bạn nếu bạn mong muốn làm nhưng không có điều kiện về vốn để đầu tư trang thiết bị và kỹ thuật chuyên nghiệp

YÊU CẦU:
• Bạn sống tại TP.HCM
• Có niềm đam mê bất tận đối với phim hoạt hình, lòng nhiệt huyết và tinh thần vượt khó ở chính các bạn.
• Bạn không biết gì về Blender (ưu tiên năm sinh 1995-1999) sẽ được Kingtoon đào tạo bạn từ các bước cơ bản, còn nếu bạn đã có nền tảng thì còn chần chừ gì mà không gia nhập cùng với chúng tôi để có cơ hội phát triển bản thân nào!

VẬY LÀM THẾ NÀO ĐỂ GIA NHẬP ĐỘI NGŨ?
Chúng tôi tin rằng bạn đã sẵn sàng cho chuyến hành trình khám phá và phát huy những năng lực tiềm ẩn bên trong mình. Hãy tiến gần hơn tới ước mơ của mình.

Kingtoon gửi bạn bài Test Online trong khuôn khổ Vòng 1. Hãy tự tin thể hiện bản thân một cách chân thật và trọn vẹn nhất để chúng tôi có thể hiểu bạn hơn qua bài test bên dưới nhé!
Link bài test: https://goo.gl/forms/fq30R7EyU29Af9vK2

Nếu các bạn cảm thấy hứng thú thì các bạn hãy vui lòng inbox hoặc gửi thắc mắc về địa chỉ:
:e-mail: Email: [email protected]
:phone:️ Tel: 0121 323 0758 (Ms.Anh)